ĐẮK NÔNG QUYẾT TÂM HOÀN THÀNH MỌI NHIỆM VỤ NĂM 2024
Năm 2024 là năm nước rút và có ý nghĩa đặc biệt quan trọng trong thực hiện thắng lợi mục tiêu, chỉ tiêu đã đề ra tại Nghị quyết Đại hội Đảng bộ tỉnh Đắk Nông lần thứ XII và Kế hoạch phát triển kinh tế - xã hội giai đoạn 2020 - 2025.
Do đó, nhiều giải pháp đã, đang được Đắk Nông triển khai ngay từ đầu năm. Với tinh thần đoàn kết, sáng tạo, Đắk Nông quyết tâm hoàn thành chỉ tiêu năm 2024.